ออมสินลีก โซนตะวันออก

15 กุมภาพันธ์
17:00
นาวิกโยธิน ยูเรก้า 2 FT 1 เกาะขวาง เอฟซี
18:00
จันทบุรี เอฟซี 0 FT 2 สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
16 กุมภาพันธ์
16:00
บ้านค่าย ยูไนเต็ด 1 FT 0 พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่
16:00
ปลวกแดง ยูไนเต็ด 4 FT 0 สอ.รฝ. เอฟซี
29 กุมภาพันธ์
16:00
สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด 1 FT 0 ปลวกแดง ยูไนเต็ด
16:00
พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ 2 FT 2 นาวิกโยธิน ยูเรก้า
12 ธันวาคม
15:45
พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ 0 FT 3 ปลวกแดง ยูไนเต็ด
17:00
นาวิกโยธิน ยูเรก้า 1 FT 0 อัสวิน เกาะขวาง เอฟซี
18:00
บ้านค่าย ยูไนเต็ด 3 FT 2 บ้านบึง เอฟซี
13 ธันวาคม
15:45
กองเรือยุทธการ 0 FT 0 สระแก้ว เอฟซี
17:00
จันทบุรี เอฟซี 0 FT 0 สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
18:30
ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี 3 FT 1 สอ.รฝ. เอฟซี
16 ธันวาคม
15:45
สอ.รฝ. เอฟซี 0 FT 1 กองเรือยุทธการ
15:45
ปลวกแดง ยูไนเต็ด 1 FT 3 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
15:45
อัสวิน เกาะขวาง เอฟซี 1 FT 2 บ้านบึง เอฟซี
15:45
สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด 1 FT 0 สระแก้ว เอฟซี
17:00
นาวิกโยธิน ยูเรก้า 3 FT 0 พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่
18:30
ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี 2 FT 1 จันทบุรี เอฟซี
19 ธันวาคม
15:45
พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ 2 FT 0 สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
15:45
กองเรือยุทธการ 2 FT 2 อัสวิน เกาะขวาง เอฟซี
15:45
บ้านบึง เอฟซี 3 FT 2 สอ.รฝ. เอฟซี
17:00
สระแก้ว เอฟซี 1 FT 3 ปลวกแดง ยูไนเต็ด
17:00
จันทบุรี เอฟซี 1 FT 5 นาวิกโยธิน ยูเรก้า
18:00
บ้านค่าย ยูไนเต็ด 0 FT 1 ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี
23 ธันวาคม
15:45
บ้านบึง เอฟซี 0 FT 0 สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด
15:45
พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ 0 FT 0 สอ.รฝ. เอฟซี
15:45
กองเรือยุทธการ 0 FT 3 ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี
17:00
จันทบุรี เอฟซี 0 FT 2 ปลวกแดง ยูไนเต็ด
17:00
สระแก้ว เอฟซี 2 FT 1 อัสวิน เกาะขวาง เอฟซี
18:00
บ้านค่าย ยูไนเต็ด 2 FT 0 นาวิกโยธิน ยูเรก้า
26 ธันวาคม
15:45
สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด 2 FT 2 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
18:30
ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี 6 FT 0 พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่
27 ธันวาคม
15:45
อัสวิน เกาะขวาง เอฟซี 1 FT 1 จันทบุรี เอฟซี
15:45
บ้านบึง เอฟซี 3 FT 3 ปลวกแดง ยูไนเต็ด
17:00
นาวิกโยธิน ยูเรก้า 2 FT 2 กองเรือยุทธการ
# ผลการแข่งขันไทยลีก 4 | ออมสินลีก โซนตะวันออก

ตารางคะแนน

# สโมสร คะแนน
1 ปลวกแดง ยูไนเต็ด 39
2 ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี 38
3 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 31
4 บ้านบึง เอฟซี 25
5 สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด 25
6 นาวิกโยธิน ยูเรก้า 24
7 อัสวิน เกาะขวาง เอฟซี 21
8 พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ 17
9 สอ.รฝ. เอฟซี 15
10 สระแก้ว เอฟซี 13
11 จันทบุรี เอฟซี 11
12 กองเรือยุทธการ 11
ดูทั้งหมด