ออมสิน ลีกโปร 2018 (ตอนบน)
แมทช์ที่ 8
วันอาทิตย์ที่ 1 เมษายน 2561
16.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  2 - 2   ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี รร.กีฬาอุบลราชธานี 
18.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  2 - 0   กาฬสินธุ์ เอฟซี เทศบาลตำบลทุ่งโฮ้ง 
18.00 น. ลำพูน วอริเออร์  2 - 0   เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด อบจ.ลำพูน 
18.30 น. อยุธยา ยูไนเต็ด  4 - 0   อยุธยา เอฟซี กีฬากลาง จ.อยุธยา 
แมทช์ที่ 9
วันเสาร์ที่ 7 เมษายน 2561
16.00 น. อยุธยา เอฟซี  0 - 0   แพร่ ยูไนเต็ด รร.อุดมศิลป์วิทยา 
16.00 น. เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด  2 - 2   นาวิกโยธิน ยูเรก้า สนามกีฬา จ.กาญจนบุรี 
19.00 น. เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด  2 - 0   อุบลราชธานี เอฟซี สมโภชเชียงใหม่ 700 ปี 
วันอาทิตย์ที่ 8 เมษายน 2561
16.00 น. กาฬสินธุ์ เอฟซี  2 - 2   เชียงราย ซิตี้ กีฬากลาง จ.กาฬสินธ์ 
16.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  0 - 2   อยุธยา ยูไนเต็ด ชากังราว ริมปิง 
18.00 น. บางกอก เอฟซี  2 - 2   สระแก้ว เอฟซี ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ บางมด 
18.30 น. ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี  1 - 1   ลำพูน วอริเออร์ เทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา 
แมทช์ที่ 10
วันเสาร์ที่ 21 เมษายน 2561
16.00 น. นาวิกโยธิน ยูเรก้า  -   ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา (แกลง) 
18.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  -   เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด เทศบาลตำบลทุ่งโฮ้ง 
18.00 น. ลำพูน วอริเออร์  -   อยุธยา เอฟซี อบจ.ลำพูน 
18.30 น. อยุธยา ยูไนเต็ด  -   เชียงราย ซิตี้ กีฬากลาง จ.อยุธยา 
วันอาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2561
16.00 น. อุบลราชธานี เอฟซี  -   กาฬสินธุ์ เอฟซี รร.กีฬาอุบลราชธานี 
18.00 น. สระแก้ว เอฟซี  -   กำแพงเพชร เอฟซี อบจ.สระแก้ว 
18.00 น. บางกอก เอฟซี  -   เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ บางมด 
แมทช์ที่ 11
วันเสาร์ที่ 28 เมษายน 2561
16.00 น. กำแพงเพชร เอฟซี  -   นาวิกโยธิน ยูเรก้า ชากังราว ริมปิง 
16.00 น. เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด  -   อยุธยา ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.กาญจนบุรี 
18.30 น. ฉะเชิงเทรา ไฮเทค เอฟซี  -   สระแก้ว เอฟซี เทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา 
วันอาทิตย์ที่ 29 เมษายน 2561
16.00 น. อยุธยา เอฟซี  -   บางกอก เอฟซี รร.อุดมศิลป์วิทยา 
16.00 น. กาฬสินธุ์ เอฟซี  -   เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด กีฬากลาง จ.กาฬสินธ์ 
18.00 น. เชียงราย ซิตี้  -   อุบลราชธานี เอฟซี สิงห์ สเตเดี้ยม 
18.00 น. แพร่ ยูไนเต็ด  -   ลำพูน วอริเออร์ เทศบาลตำบลทุ่งโฮ้ง