ออมสิน ลีก 2018 (ไทยลีก 4)
โซน ตะวันออกเฉียงเหนือ
วันเสาร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  1 - 0  ยโสธร เอฟซี สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  1 - 0  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  0 - 2  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
วันอาทิตย์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  1 - 1  สุรินทร์ ซิตี้ สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  1 - 1  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  2 - 4  ขอนแก่น ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.สกลนคร 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  1 - 1  นครราชสีมา ห้วยแถลง สนามศรีนครลำดวน 
วันเสาร์ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  1 - 2  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  2 - 1  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  1 - 0  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  0 - 0  มหาสารคาม เอฟซี เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันอาทิตย์ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  2 - 1  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี สนามกีฬา จ.สกลนคร 
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  0 - 0  เมืองเลย ยูไนเต็ด สนาม อบจ.ยโสธร 
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  1 - 1  ขอนแก่น ยูไนเต็ด สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
วันเสาร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  1 - 4  นครราชสีมา ห้วยแถลง อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  2 - 2  ยโสธร เอฟซี มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
16.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  1 - 0  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี สนาม อบจ.ขอนแก่น 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  0 - 2  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี สนามศรีนครลำดวน 
วันอาทิตย์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2561
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  1 - 1  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  0 - 1  สุรินทร์ ซิตี้ สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  2 - 0  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
วันเสาร์ที่ 3 มีนาคม 2561
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  2 - 3  มหาสารคาม เอฟซี สนามกีฬา จ.สกลนคร 
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  1 - 1  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  0 - 1  เมืองเลย ยูไนเต็ด เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันอาทิตย์ที่ 4 มีนาคม 2561
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  1 - 1  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี สนาม อบจ.ยโสธร 
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  0 - 0  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  3 - 2  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  2 - 1  ขอนแก่น ยูไนเต็ด ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
วันเสาร์ที่ 10 มีนาคม 2561
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  1 - 0  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี สนาม อบจ.ยโสธร 
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  1 - 0  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  0 - 0  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  1 - 1  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนาม อบจ.ขอนแก่น 
วันอาทิตย์ที่ 11 มีนาคม 2561
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  1 - 1  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  3 - 1  นครราชสีมา ห้วยแถลง สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  1 - 5  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
วันเสาร์ที่ 17 มีนาคม 2561
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  6 - 0  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  2 - 1  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  2 - 1  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
วันอาทิตย์ที่ 18 มีนาคม 2561
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  0 - 0  เมืองเลย ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  4 - 2  มหาสารคาม เอฟซี สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  3 - 3  ขอนแก่น ยูไนเต็ด อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  0 - 1  ยโสธร เอฟซี สนามศรีนครลำดวน 
วันเสาร์ที่ 24 มีนาคม 2561
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  2 - 0  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  1 - 1  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  1 - 0  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ สนาม อบจ.ขอนแก่น 
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  1 - 0  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันอาทิตย์ที่ 25 มีนาคม 2561
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  5 - 2  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  0 - 2  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  2 - 1  นครราชสีมา ห้วยแถลง สนาม อบจ.ยโสธร 
วันเสาร์ที่ 31 มีนาคม 2561
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  0 - 1  มหาสารคาม เอฟซี อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  0 - 1  ยโสธร เอฟซี สนามกีฬา จ.สกลนคร 
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  0 - 3  สุรินทร์ ซิตี้ ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  2 - 2  เมืองเลย ยูไนเต็ด สนามศรีนครลำดวน 
วันอาทิตย์ที่ 1 เมษายน 2561
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  2 - 2  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  1 - 0  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  0 - 1  ขอนแก่น ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
วันเสาร์ที่ 7 เมษายน 2561
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  0 - 0  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  3 - 0  นครราชสีมา ห้วยแถลง เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  2 - 1  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
วันอาทิตย์ที่ 8 เมษายน 2561
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  3 - 0  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  2 - 0  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
16.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  1 - 2  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี สนาม อบจ.ขอนแก่น 
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  1 - 1  ยโสธร เอฟซี เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันเสาร์ที่ 21 เมษายน 2561
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  0 - 0  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  3 - 2  มหาสารคาม เอฟซี สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  0 - 0  ขอนแก่น ยูไนเต็ด สนาม อบจ.ยโสธร 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  4 - 2  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี สนามศรีนครลำดวน 
วันอาทิตย์ที่ 22 เมษายน 2561
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  1 - 1  สุรินทร์ ซิตี้ อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  1 - 1  นครราชสีมา ห้วยแถลง สนามกีฬา จ.สกลนคร 
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  0 - 0  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
วันเสาร์ที่ 28 เมษายน 2561
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  1 - 1  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  1 - 1  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
18.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  3 - 2  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี สนามศรีนครลำดวน 
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  1 - 1  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันอาทิตย์ที่ 29 เมษายน 2561
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  0 - 3  ยโสธร เอฟซี เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  1 - 0  เมืองเลย ยูไนเต็ด มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
16.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  2 - 0  มหาสารคาม เอฟซี สนาม อบจ.ขอนแก่น 
วันเสาร์ที่ 5 พฤษภาคม 2561
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  2 - 1  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  1 - 2  สุรินทร์ ซิตี้ สนาม อบจ.ยโสธร 
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  1 - 1  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
วันอาทิตย์ที่ 6 พฤษภาคม 2561
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  2 - 2  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  3 - 2  ขอนแก่น ยูไนเต็ด สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  1 - 0  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ สนามกีฬา จ.สกลนคร 
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  1 - 0  นครราชสีมา ห้วยแถลง เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันเสาร์ที่ 12 พฤษภาคม 2561
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  1 - 1  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี สนาม อบจ.ยโสธร 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  1 - 0  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.สกลนคร 
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  1 - 1  มหาสารคาม เอฟซี เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  0 - 1  ขอนแก่น ยูไนเต็ด มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
วันอาทิตย์ที่ 13 พฤษภาคม 2561
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  2 - 2  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  2 - 1  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  0 - 3  เมืองเลย ยูไนเต็ด ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
วันเสาร์ที่ 9 มิถุนายน 2561
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  1 - 0  นครราชสีมา ห้วยแถลง สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
16.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  3 - 2  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล สนามศรีนครลำดวน 
18.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  3 - 0  สุรินทร์ ซิตี้ สนาม อบจ.ขอนแก่น 
วันอาทิตย์ที่ 10 มิถุนายน 2561
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  1 - 0  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  1 - 5  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  1 - 1  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  1 - 0  ยโสธร เอฟซี สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
วันเสาร์ที่ 16 มิถุนายน 2561
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  4 - 0  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  4 - 4  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล สนาม อบจ.ยโสธร 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  0 - 3  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี สนามกีฬา จ.สกลนคร 
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  0 - 0  เมืองเลย ยูไนเต็ด เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
วันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2561
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  2 - 1  มหาสารคาม เอฟซี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  0 - 0  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  3 - 3  ขอนแก่น ยูไนเต็ด เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันเสาร์ที่ 23 มิถุนายน 2561
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  1 - 1  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  3 - 2  สุรินทร์ ซิตี้ มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  3 - 1  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
วันอาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2561
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  0 - 2  ยโสธร เอฟซี อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  1 - 0  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ สนามศรีนครลำดวน 
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  3 - 2  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
18.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  2 - 1  นครราชสีมา ห้วยแถลง สนาม อบจ.ขอนแก่น 
วันเสาร์ที่ 30 มิถุนายน 2561
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  2 - 1  มหาสารคาม เอฟซี ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  0 - 3  เมืองเลย ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  1 - 0  ยโสธร เอฟซี สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
วันอาทิตย์ที่ 1 กรกฏาคม 2561
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  0 - 1  สุรินทร์ ซิตี้ เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  4 - 1  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา จ.สกลนคร 
16.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  1 - 0  ขอนแก่น ยูไนเต็ด สนามศรีนครลำดวน 
วันเสาร์ที่ 7 กรกฏาคม 2561
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  0 - 0  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนาม อบจ.ยโสธร 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  3 - 2  นครราชสีมา ห้วยแถลง มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  4 - 1  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
วันอาทิตย์ที่ 8 กรกฏาคม 2561
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  2 - 2  สุรินทร์ ซิตี้ สนามกีฬา จ.สกลนคร 
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  1 - 0  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
18.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  7 - 0  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี สนาม อบจ.ขอนแก่น 
วันเสาร์ที่ 14 กรกฏาคม 2561
16.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  3 - 2  มหาสารคาม เอฟซี สนามศรีนครลำดวน 
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  0 - 0  สุรินทร์ ซิตี้ สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  1 - 4  ขอนแก่น ยูไนเต็ด เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
วันอาทิตย์ที่ 15 กรกฏาคม 2561
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  1 - 6  เมืองเลย ยูไนเต็ด อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  2 - 1  ยโสธร เอฟซี ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  2 - 2  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล สนามกีฬา จ.สกลนคร 
วันพุธที่ 18 กรกฏาคม 2561
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  4 - 1  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันเสาร์ที่ 21 กรกฏาคม 2561
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  1 - 1  นครราชสีมา ห้วยแถลง สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
18.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  1 - 0  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี สนาม อบจ.ขอนแก่น 
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  1 - 1  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันอาทิตย์ที่ 22 กรกฏาคม 2561
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  3 - 1  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนาม อบจ.ยโสธร 
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  4 - 2  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  4 - 1  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  1 - 0  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
วันพุธที่ 25 กรกฏาคม 2561
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  -  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันเสาร์ที่ 28 กรกฏาคม 2561
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  0 - 2  ขอนแก่น ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  2 - 0  สุรินทร์ ซิตี้ สนามศรีนครลำดวน 
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  3 - 0  มหาสารคาม เอฟซี สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
วันอาทิตย์ที่ 29 กรกฏาคม 2561
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  2 - 1  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี สนาม อบจ.ยโสธร 
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  1 - 4  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  2 - 1  เมืองเลย ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.สกลนคร 
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  2 - 1  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
วันพุธที่ 1 สิงหาคม 2561
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  0 - 1  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  1 - 2  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  0 - 0  เมืองเลย ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  1 - 3  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  3 - 1  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  0 - 0  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด เขากระโดง สเตเดี้ยม 
18.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  3 - 0  ยโสธร เอฟซี สนาม อบจ.ขอนแก่น 
วันเสาร์ที่ 4 สิงหาคม 2561
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  0 - 3  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  3 - 1  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  1 - 2  ขอนแก่น ยูไนเต็ด สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี  1 - 2  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา จ.สกลนคร 
วันอาทิตย์ที่ 5 สิงหาคม 2561
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  0 - 3  นครราชสีมา ห้วยแถลง สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  2 - 0  สุรินทร์ ซิตี้ สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  1 - 0  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ สนาม อบจ.ยโสธร 
วันพุธที่ 8 สิงหาคม 2561
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  1 - 1  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
วันเสาร์ที่ 11 สิงหาคม 2561
16.00 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี  1 - 1  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี อุบล ยูเอ็มที สเตเดี้ยม 
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  2 - 2  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
17.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  0 - 2  ยโสธร เอฟซี สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
18.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  3 - 1  เมืองเลย ยูไนเต็ด สนาม อบจ.ขอนแก่น 
วันอาทิตย์ที่ 12 สิงหาคม 2561
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  3 - 2  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  2 - 0  มหาสารคาม เอฟซี มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
วันจันทร์ที่ 13 สิงหาคม 2561
16.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  1 - 0  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี สนามศรีนครลำดวน 
วันเสาร์ที่ 18 สิงหาคม 2561
16.00 น. มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี  0 - 0  ยโสธร เอฟซี สนามกีฬา จ.ชัยภูมิ 
16.00 น. มหาสารคาม เอฟซี  2 - 1  เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ สนามกีฬา จ.มหาสารคาม 
16.00 น. หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี  6 - 2  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี สนามกีฬา จ.หนองบัวลำภู 
วันอาทิตย์ที่ 19 สิงหาคม 2561
16.00 น. เมืองเลย ยูไนเต็ด  2 - 1  นครราชสีมา ห้วยแถลง สนามกีฬา อ.วังสะพุง 
16.00 น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด  0 - 0  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนามศรีนครลำดวน 
18.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  11 - 2  สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล สนาม อบจ.ขอนแก่น 
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  1 - 2  สุรินทร์ ซิตี้ เขากระโดง สเตเดี้ยม 
วันอาทิตย์ที่ 26 สิงหาคม 2561
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้  -  เมืองเลย ยูไนเต็ด สนามกีฬาศรีณรงค์ สุรินทร์ 
16.00 น. สุรินทร์ซูก้า โขงชีมูล  -  มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี มทร.อีสาน (สุรินทร์) 
16.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี  -  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด บี เขากระโดง สเตเดี้ยม 
16.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด  -  สกลนคร เมืองไทย เอฟซี สนาม อบจ.ขอนแก่น 
16.00 น. ยโสธร เอฟซี  -  มหาสารคาม เอฟซี สนาม อบจ.ยโสธร 
16.00 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง  -  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด ม.เทคโนโลยีสุรนารี 
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์  -  หนวงบัว พิชญ เอฟซี บี เลยริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม