FAช้าง เอฟเอคัพ
  • รอบรองชนะเลิศ
  • รอบ 8 ทีม
  • รอบ 16 ทีม
  • รอบ 32 ทีม
  • รอบ 64 ทีม
  • รอบคัดเลือก

รอบรองชนะเลิศ

1 พฤศจิกายน 2560
19.00 น. เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด  -  แบงค็อก ยูไนเต็ด ศุภชลาศัย
19.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด  -  เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด ราชมังคลากีฬาสถาน 

รอบ 8 ทีม

18 ตุลาคม 2560
15.30 น. เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด  2 - 1  หนองบัวพิชญ เอฟซี เทศบาลนครเชียงใหม่
18.00 น. พีทีที ระยอง  0 - 1  เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด พีทีที สเตเดี้ยม 
18.00 น. สุพรรณบุรี เอฟซี  0 - 1  แบงค็อก ยูไนเต็ด สนามกีฬากลาง จ.สุพรรณบุรี
19.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด  1 - 0  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด สิงห์ สเตเดี้ยม

รอบ 16 ทีม

27 กันยายน 2560
18.00 น. เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด  2 - 0  สมุทรสงคราม เอฟซี มหาวิทยาลัยแม่โจ้
18.00 น. หนองบัวพิชญ เอฟซี  3 - 0  พีที ประจวบ เอฟซี อบจ. หนองบัวลำภู 
19.00 น. บางกอกกล๊าส เอฟซี  0 - 2  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด ลีโอ สเตเดี้ยม 
19.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด  6(1-1)7  พีทีที ระยอง สนามกีฬากองทัพบก
19.00 น. เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด  5 - 0  ลำปาง เอฟซี เอสซีจี สเตเดี้ยม 
19.00 น. ระยอง เอฟซี  0 - 3  สุพรรณบุรี เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดระยอง 
19.00 น. แบงค็อก ยูไนเต็ด  5 - 1  การท่าเรือ เอฟซี ทรู สเตเดี้ยม 
19.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด  3 - 1  โปลิศเทโร เอฟซี สิงห์ สเตเดี้ยม 

รอบ 32 ทีม

2 สิงหาคม 2560
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  5 - 1  พิษณุโลก เอฟซี ไอ-โมบาย สเตเดี้ยม 
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี  0 - 3  สุพรรณบุรี เอฟซี สนาม อบจ.จันทบุรี
18.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี  4 - 0  ศรีสะเกษ เอฟซี สามอ่าว สเตเดี้ยม 
19.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  1 - 2  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด เทศบาลเชียงใหม่
19.00 น. ลำปาง เอฟซี  1 - 0  สมุทรปราการ เอฟซี สนามกีฬาจังหวัดลำปาง 
19.00 น. เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด  2 - 1  ขอนแก่น เอฟซี มหาวิทยาลัยแม่โจ้
19.00 น. ตราด เอฟซี  1 - 4  อาร์มี่ ยูไนเต็ด สนามกีฬาจังหวัดตราด 
19.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด  0 - 1  พีทีที ระยอง ดอลฟิน สเตเดี้ยม 
19.00 น. โปลิศเทโร เอฟซี  2 - 1  ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซี บุณยะจินดา 
19.00 น. แบงค็อก ยูไนเต็ด  3 - 0  นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี ธรรมศาสตร์ สเตเดี้ยม 
19.00 น. สมุทรสาคร เอฟซี  0 - 3  สมุทรสงคราม เอฟซี สนามกีฬา จ.สมุทรสาคร 
19.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ เอฟซี  2 - 3  ระยอง เอฟซี เลย ริเวอร์ไซด์ สเตเดี้ยม
19.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  0 - 1  หนองบัว พิชญ เอฟซี สนามกีฬากลาง จ. ระยอง
19.00 น. บางกอกกล๊าส เอฟซี  6 - 1  ราชนาวี ลีโอ สเตเดี้ยม 
19.00 น. การท่าเรือ เอฟซี  2 - 0  อยุธยา ยูไนเต็ด แพท สเตเดี้ยม 
19.00 น. สุโขทัย เอฟซี  0 - 1  สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด  ทุ่งทะเลหลวง 

รอบ 64 ทีม

21 มิถุนายน 2560
15.30 น. เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด  2 - 0  ทหารบก เอฟซี -
15.30 น. สุรินทร์ ซิตี้  1 - 2  ลำปาง เอฟซี -
15.30 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ เอฟซี  6 - 5  สงขลา ยูไนเต็ด -
15.30 น. กรุงธนบุรี เอฟซี  1 - 2  ราชนาวี -
15.30 น. ยะลา ยูไนเต็ด  0 - 2  อาร์มี่ ยูไนเต็ด -
16.00 น. ระนอง ยูไนเต็ด  3 - 4  ศรีสะเกษ เอฟซี -
16.00 น. เกร็กคู ลูกทัพฟ้า ปทุมธานี  2 - 3  สมุทรปราการ เอฟซี -
16.00 น. เทศบาลตำบลเกาะขวาง  1 - 3  จันทบุรี เอฟซี -
16.00 น. ราชประชา  3 - 4  โปลิศเทโร เอฟซี -
17.30 น. เชียงราย ยูไนเต็ด  9 - 0  บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ ยูไนเต็ด -
18.00 น. ขอนแก่น เอฟซี  2 - 0  แพร่ ยูไนเต็ด -
18.00 น. สมุทรสงคราม เอฟซี  4 - 1  อีสาน พัทยา เอฟซี -
18.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  5 - 4  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด -
18.00 น. ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง เอฟซี  10 - 0  เมืองช้าง ยูไนเต็ด -
18.00 น. พิษณุโลก เอฟซี 2015   3 - 2  พัทลุง เอฟซี -
18.00 น. อยุธยา ยูไนเต็ด  3 - 2  ชลบุรี เอฟซี -
18.00 น. เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด  1 - 2  ระยอง เอฟซี -
18.00 น. พีทีที ระยอง  4 - 0  บางกอก เอฟซี -
18.00 น. ตราด เอฟซี  2 - 1  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี -
18.00 น. หนองบัว พิชญ เอฟซี  1 - 0  นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี -
18.00 น. ประจวบ เอฟซี  7 - 0  เกษตรศาสตร์ เอฟซี -
18.00 น. กาฬสินธุ์ เอฟซี  4 - 6  สุพรรณบุรี เอฟซี -
19.00 น. การท่าเรือ เอฟซี  5 - 0  กองเรือยุทธการ -
19.00 น. เชียงใหม่ เอฟซี  3 - 2  ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ -
19.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด  5 - 4  ชัยนาท ฮอร์นบิล -
19.00 น. สุโขทัย เอฟซี  7 - 0  ชัยนาท ยูไนเต็ด -
19.00 น. เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด  3 - 0  เมืองเลย ยูไนเต็ด -
19.00 น. สมุทรสาคร เอฟซี  2 - 0  อุตรดิตถ์ เอฟซี -
19.00 น. บางกอกกล๊าส เอฟซี  6 - 0  ม.ราชภัฎพิบูลสงคราม -
19.00 น. นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี  5 - 0  นครศรีธรรมราช ยูนิตี้ -
19.00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี  0 - 1  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด -
20.00 น. เชียงราย ซิตี้  1 - 5  แบงค็อก ยูไนเต็ด -

รอบคัดเลือก

5 เมษายน 2560
- สมุทรปราการ เอฟซี  4 - 1  บีซีซี เอฟซี -
- สุรินทร์ ซิตี้  1 - 0  สิงห์อุบล เอฟซี -
- เมืองเลย ยูไนเต็ด  1 - 0  ดอนตาล พีซีซีเอ็ม เอฟซี -
- กระบี่ เอฟซี   3 - 5  ลำปาง เอฟซี -
- ชัยนาท ยูไนเต็ด   6 - 4  ฉะเชิงเทรา เอฟซี -
- ตราด เอฟซี  7 - 3  นครปฐม ยูไนเต็ด -
- บีบีซียู เอฟซี  1 - 2  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี -
- อาร์มี่ ยูไนเต็ด  1 - 0  อุดรธานี เอฟซี -
- เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด  0 - 1  ศุลกากร ยูไนเต็ด -
- พัทลุง เอฟซี   4 - 2  วังไผ่ล้อม -